
Nehemia aliposikia habari ya kwamba yerusalemu na kuta zake umebomolewa hapana 

aliye salia alilia na kuomba kibali kwa mfalme katika nchi aliyo kuwa akitumikia 

akesema moyoni mwake hatakuwa na amani kama mji wao utakuwa katika hali ya 

ukiwa namna hiyo nehemia 2:4-5. Mungu alifanya na wewe maagano katika ardhi na 

udongo wa kwenu na ndio maana hata ukifa leo watu wengi watataka kujua wapi 

ulipozaliwa ili wakauhifadhi mwili wako huko. Maana ni agizo la Mungu kwa waisraeli. 

Yusufu alikuwa waziri misri lakini alipo kufa mwili wake ulisafirishwa uje kuzikwa 

kwenye makaburi ya baba zake yaani Kwa yakobo.tena biblia inaweka wazi kwamba 

kunawatu baadhi yao walipokuwa wamezikwa uhamishoni  mifupa yao ilifukuliwa ili 

wakaizike nyumbani  kwao maana ni alama ya urithi. Nehemia 2:17. Ninakuomba 

wewe unayesoma kitabu hiki kama haujaweka sawa mji wa nyumbani kwenu 

chukua hatua sasa. 

 


