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2. Wajiitao Watumishi 

wa Mungu

Kuna watu wengi wanaojiita Wachungaji, au watumishi 

watumishi wa Mungu ambao kwa asilimia kubwa sio wa kweli, 

Kanisa na kwa waumini wale wanaowaendea. 

Mathayo 7:15.19 Jihadharini na 

 Mtawatambua kwa matunda yao. 
-

Yesu alitangulia kusema kuwa, kuna manabii wa uongo au 
watumishi wa uongo, ambao watu wanaowajia hali wamevaa 
mavazi ya kondoo lakini kwa ndani ni mbwa mwitu wakali. 
Ni kwamba, hawa ni watumishi wanaojiingiza huku wakijua 
kuwa  wao sio watumishi wa Mungu, lakini wameamua kwa 

wanavyovitaka ndani ya Kanisa la Mungu. Kubwa zaidi ni ku-
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wakiambiwa waokoke watajifanya wapo tayari kuokoka, wa-
kiambiwa waende kusoma, wapo tayari kwenda kusoma, laki-
ni lengo lao baada ya hayo wapate uwanja wa kuwatumia kon-

kubwa ya dini, yapo yenye kujua vizuri maandiko, yapo yenye 
kujifanya yapo kiroho sana. 

Siku za karibu serikali nyingi za duniani, hata hapa Afrika 
-

shi wa Mungu wahakikishe wanasoma vyuo vya Thiolojia ili 
kuongeza elimu zao. Lakini zipo serikali zilizozuia kabisa wa-

ndio chanzo cha vitendo vya kihuni Makanisani, lakini kiuhali-
sia kuna wenye elimu kubwa tu ya Thiolojia lakini nao wanafa-
nya vitendo vya kihuni.

au kwa sababu hawajui kuwa wanalolifanya kuwa ni kosa au ni 
dhambi, bali wanafanya huku wakijua kila kitu kuwa sio sahihi, 

Mungu, hivyo hufanya makusudi.  

wanaweza kufanya. Kwa ujumla haya mambo ya uhalifu kupi-

-


