
Maisha ya mwanakamati yamejaa visa na mikasa ya kila namna. Kijana Mudy baada ya 
kuachana na Clarah anajikuta penzi lake na Fetty limeingia shubiri. Kisicho riziki hakiliki  na 
anafika ukomo wa kuhitaji mahusiano kuona kushindwa kwa Fetty,Uanaume 
wake,maisha,kazi ndugu marafiki havina maana tena. 
 
Hatimae akiwa anataka kachukua maamuzi magumu,anapata ushauri wa kwenda kupata 
huduma ya unasihi. 
 
Tatizo nini Fetty kutohitaji kuendelea tena?  
 

● Huduma ya unasihi inaingiaje?  
● Nani anaifahamu na kuileta?  
● Huduma ya unasihi ipo Tanzania?  
● Huduma ya unasihi inahusiana na nini?  
● Huduma hii ni maalum kwa nani?  
● Mudy atakubali kwenda kwenye huduma hio? 
● Nani wa kumpeleka?  

 
Riwaya ya "Mhanga"  inatoa majibu yote. Endelea..... 


