
Maishani  mwangu  niliamini;  unyenyekevu  na  heshima  vinaweza  kuwa  dira  kwa
mwanaume nimpendaye. 

Niliamini  itakuwa  kinga  ya  kudumisha  mahusiano,  na  kufikia  hatua  nzuri,  ile
ibarikiwayo kwa utunuku wa cheti. Na uhalalisho toka kwa Mwenyezi Mungu. 

Hakika! Pasi na chembe ya shaka. Au imani, nilidiriki kumkabidhi hisia zangu kwa
asilimia zote. Kiasi cha kutokuwa msikivu kwa lolote baya nisikialo juu yake. 

Sikuwa  na  budi  kujivika  utumwa  wa  upendo.  Naweza  sema  hivyo,  kwa  ajili  ya
kutunza yangu siha. Na kuhimarisha uhusiano, huku nikisahau, u-hawara, haupaswi kuwa na
majivuno. 

Lakini mimi nilijivunia. 

Kitendo kilichopelekea  kujihalalishia  mateso  ambayo ni  ngumu pasi na kuyaachia
historia yenye kumbukumbu. 

Nimeamua  kushirikiana  nawe  katika  kumbukizi  hizi.  Ili  usipitie  makosa  ambayo
nimepitia.  SONGA NAYO UNONOKE... 

NENDA. 

Ni riwaya iliyobeba hisia za kijana wa kiume na kuwasilishwa na kijana wa kike. 

Yumkini unajiuliza, kwa nini aende? 

Yupi ambaye ruksa aondoke maishani mwako? 

Tena aondoke pasi na kumbukizi zozote zinazokuhusu? 

Nawe usipate maumivu ya aina yoyote juu ya kuondoka kwake? 

Kisa hiki kinakufumbulia maswali haya. 

Riwaya  iliyosheheni  visa  vilivyosukwa  kwa  umakini  na  mpangilio  wenye
kukutekenyesha kufahamu lijalo. 

Njoo tuburudike. Njoo tuelimike. 

TANURU LA SIMULIZI 

Burudisho maridhawa la moyo wako.

“Kwenye  maisha  hakuna  jaribio.  Kila  lifanywalo,  hufanywa  kwa  mpangilio
ulioamuliwa kwa utimamu wa akili.”  HASSANI MBONECHE. 


