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Kwanza kabisa naomba nikupongeze wewe kwa kuweza
kujipatia nakala hii ya kitabu hiki cha USHINDI. Naomba
nikuambie kuwa wewe ni ushindi na ndani ya kitabu hiki
tutaongelea huo Ushindi.

Hakuna mtu nayependa kushindwa duniani. Yani kila mtu
hufanya jambo fulani akitamani na kutarajia Ushindi katika lile
jambo analolifanya.

Mwanariadha anapozianza mbio zake huwa anatarajia
Ushindi. Mchezaji wa mpira wa miguu pia timu yake inapoingia
uwanjani huwa anachokitarajia ni Ushindi. Vile vile kwa
wanafunzi wanapokuwa mashuleni husoma kwa juhudi sana
wakihitajia Ushindi.

Kwahiyo neno ushindi sio geni sana. Kwa sababu hata
wewe unapokwenda kazini huwa unatarajia kupata Ushindi
katika kazi na majukumu yako ya kila siku.

Lakini leo hii nataka nikuoneshe kuwa neno hili hili la
Ushindi linaweza kutazamwa katika njia na jicho la kipekee
sana.

Maana ya Ushindi iliyo kiini cha kitabu hiki, huenda ikawa
tofauti kidogo na ile ya kawaida iliyozoeleka. Nataka kukujuza
kuhusu U.S.H.I.N.D.I wa kweli kweli. Ushindi ambao jamii
inahitaji kuupambania ili kuusimamisha.

Ni upi huo USHINDI?. Endelea kusoma chapter
inayofuata.


